Máy in hóa đơn Antech AP250USE
Máy in hóa đơn Antech AP250USE
Giá bán: Liên hệ
Bảo hành: 12 tháng
Khuyến mãi:
Có hàng
Click để đặt hàng
Máy in hóa đơn nhiệt Antech AP250USE - 80mm
1. Tốc độ in cao 250mm / s, tiếng ồn thấp
2. Máy cắt tự động (tùy chọn)
3. Để bàn hoặc treo tường
4. Giao diện: USB + COM + LAN
5. Thích hợp cho nhà bếp, lễ tân và nhiều ứng dụng khác
Sản phẩm cùng loại
Máy in hóa đơn di động Rongta RPP30
Giá bán: Liên hệ Bảo hành:12 tháng
Máy in di động RPP02C ( 58mm )